Connect with us

Hi, what are you looking for?

ಸಿನಿಮಾ

ಸಿನಿಮಾಗಳಲ್ಲಿ ವಿಲನ್ ಆದ್ರೂ, ರಿಯಲ್ ಲೈಫ್ ನಲ್ಲಿ ಹೀರೋ; ನಟ ರಾಜ್ ದೀಪಕ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಎಂಬೋ ತುಳುನಾಡ ಕುವರನ `ಯಶೋಗಾಥೆ’

0

ಎತ್ತರದ, ಕಟ್ಟುಮಸ್ತಾದ ಶರೀರ, ಖಡಕ್ ಲುಕ್…ಹೌದು, ಪಕ್ಕಾ ವಿಲನ್! ಸಕತ್ತಾಗೆ ಆ್ಯಕ್ಟ್ ಮಾಡ್ತಾರಲಾ! ಇವ್ರ ನಟನೆ ನೋಡಿದವರೆಲ್ಲಾ ಹೀಗಂತಾ ಉದ್ಘರಿಸದೇ ಇರೋಲ್ಲ. ಕನ್ನಡ, ತೆಲುಗು, ತಮಿಳು ಚಿತ್ರರಂಗದಲ್ಲಿ ಬೇಡಿಕೆಯ ನಟನಾಗಿ `ರಾಜ್ ದೀಪಕ್ ಶೆಟ್ಟಿ’ ಮೆರೆಯುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಸಿನಿರಂಗಕ್ಕೆ ತುಳುನಾಡು ಹಲವು ಪ್ರತಿಭಾನ್ವಿತ ಕಲಾವಿದರನ್ನು ಕೊಟ್ಟಿದೆ. ಈ ಸಾಲಿನಲ್ಲಿ ರಾಜ್ ದೀಪಕ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಕೂಡ ಒಬ್ಬರು. ಮಂಗಳೂರಿನ ಪ್ರೇಮ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಮತ್ತು ಸರಳ ಶೆಟ್ಟಿ ದಂಪತಿಯ ಪುತ್ರ. ಸಿನಿಮಾ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಬೆಳೆಯ ಬೇಕೆಂಬ ಮಹಾದಾಸೆ ಬಣ್ಣದ ಲೋಕದತ್ತ ರಾಜ್ ದೀಪಕ್ ಶೆಟ್ಟಿಯ ಅವರನ್ನು ಕರೆದೊಯ್ಯಿತು. ಜೊತೆಗೆ ಸಾಮಾಜಿ ಕಾರ್ಯದಲ್ಲೂ ತೊಡಗಿಕೊಂಡು ಎಲ್ಲರ ಮೆಚ್ಚುಗೆಗೆ ಪಾತ್ರವಾಗಿದ್ದಾರೆ.

ಕಿರುತೆರೆಯಿಂದ ಹಿರಿತೆರೆಗೆ

ಶಾಲಾ, ಕಾಲೇಜು ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ನಾಟಕ, ನೃತ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ರಾಜ್ ದೀಪಕ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಭಾಗಿಯಾಗುತ್ತಿದ್ದರು. ಹೀಗಾಗಿ ಸಹಜವಾಗೆ ನಟನೆಯತ್ತ ರಾಜ್ ದೀಪಕ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಅವರು ಹೊರಳಿದರು. ಕಾದಂಬರಿ, ಪ್ರೀತಿ ಇಲ್ಲದ ಮೇಲೆ, ನಿಗೂಢ, ಬಂದೇ ಬರುತಾವ ಕಾಲ, ಮುತ್ತಿನ ತೆನೆ, ಲವ್ ಲವಿಕೆ, ನಿಹಾರಿಕಾ ಮೊದಲಾದ ಧಾರವಾಹಿಗಳಿಗೆ ಬಣ್ಣ ಹಚ್ಚಿದ್ದಾರೆ.
2017ರಲ್ಲಿ ತೆರೆಗೆ ಬಂದ ನಂದಕಿಶೋರ್ ನಿರ್ದೇಶನದ ಟೈಗರ್', ಶಿವರಾಜ್ ಕುಮಾರ್ ನಟನೆಯಶ್ರೀಕಂಠ’, ದ್ರುವ ಸರ್ಜಾ ನಟನೆಯ ಚೇತನ್ ಕುಮಾರ್ ನಿರ್ದೇಶನದ ಭರ್ಜರಿ' ಚಿತ್ರಗಳ ಮೂಲಕ ರಾಜ್ ದೀಪಕ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಗಮನ ಸೆಳೆದರು. ಅದೇ ವರ್ಷ ತೆರೆ ಕಂಡಗೌಡ್ರು ಹೋಟೆಲ್’, `ಅಸತೋಮ ಸದ್ಗಮಯಾ’ ಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲೂ ರಾಜ್ ದೀಪಕ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಸಿನಿಪ್ರಿಯರ ಗಮನ ಸೆಳೆದರು.
ವಾಸು ನಾನ್ ಪಕ್ಕಾ ಕಮರ್ಷಿಯಲ್, ಪ್ರಯಾಣಿಕರ ಗಮನಕ್ಕೆ, ಲೈಫ್ ಜೊತೆ ಒಂದು ಸೆಲ್ಫಿ, ರಗಡ್, ಪಂಚತಂತ್ರ, ಅಮರ್, ಭರಾಟೆ, ಬಜಾರ್, ಆಪರೇಷನ್ ನಕ್ಷತ್ರ, ಆದಿ ಲಕ್ಷ್ಮಿ ಪುರಾಣ ಸಿನಿಮಾಗಳಲ್ಲಿ ಮಿಂಚಿದ್ದಾರೆ.

ಪರಭಾಷೆಯಲ್ಲೂ ಬೇಡಿಕೆಯ ನಟ

Advertisement. Scroll to continue reading.

ಕನ್ನಡ ಮಾತ್ರವಲ್ಲ ರಾಜ್ ದೀಪಕ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಪರಭಾಷೆಯಲ್ಲೂ ತಮ್ಮ ಛಾಪನ್ನು ಹಬ್ಬಿದ್ದಾರೆ. ತಮಿಳು, ತೆಲುಗಿನಲ್ಲೂ ಮೋಡಿ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ರಾಜ್.
ಐಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಶಂಕರ್,'ಗಾಡ್ಸ್ ಆಫ್ ಧರ್ಮಪುರಿ’, ಬ್ಯಾಟರಿ',ವಿರಾಟಪರ್ವಂ’, `ನಾರಪ್ಪ’ ಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ತುಳುನಾಡ ಕುವರ ಪಾತ್ರವಾಗಿದ್ದಾರೆ.

ಸಿನಿಮಾದಲ್ಲಿ ವಿಲನ್, ರಿಯಲ್ ನಲ್ಲಿ ಹೀರೋ

ಮುಖಕ್ಕೆ ಬಣ್ಣ ಬಳಿದು ವಿಲನ್ ಆಗಿ ಅಬ್ಬರಿಸುವುದು ಸಿನಿಮಾಗಳಲ್ಲಿ ಅಷ್ಟೇ, ನಿಜ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಸಹೃದಯಿ ರಾಜ್ ದೀಪಕ್ ಶೆಟ್ಟಿ. ಕಷ್ಟದಲ್ಲಿರುವವರ ಕರೆಗೆ ಓ ಎನ್ನದೇ ಇರಲ್ಲ. ಬೀದಿ ನಾಯಿಗಳಿಗೆ, ಬೆಕ್ಕುಗಳಿಗೆ ಆಹಾರ ಒದಗಿಸುವ ಮಂದಿಗೆ ಪ್ರತೀ ತಿಂಗಳು ಇವರೂ ನೆರವಾಗುತ್ತಾರೆ. ಅಲ್ಲದೇ ಲಾಕ್ ಡೌನ್ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿಯೂ ಅನೇಕ ಕುಟುಂಬಗಳಿಗೆ ಸಹಾಯ ಹಸ್ತ ಚಾಚಿದ್ದಾರೆ.

ರಾಜ್ ಗೆ ಪತ್ನಿ ಸೋನಿಯಾ ರೋಡ್ರಿಗಸ್ ಸಾಥ್

ಕಳೆದ ವರ್ಷವಷ್ಟೇ ರಾಜ್ ದೀಪಕ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಸೋನಿಯಾ ರೋಡ್ರಿಗಸ್ ಜೊತೆ ದಾಂಪತ್ಯ ಜೀವನಕ್ಕೆ ಪದಾರ್ಪಣೆ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ರಾಜ್ ದೀಪಕ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಅವರ ಪ್ರತೀ ಕೆಲಸಕ್ಕೂ ಸಂಗಾತಿ ಸೋನಿಯಾ ಜೊತೆಯಾಗುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಇಬ್ಬರೂ ಸೇರಿ ಸಾಮಾಜಿಕ ಕಳಕಳಿ ಮೆರೆಯುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.


ರಾಜ್ ದೀಪಕ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಅವರ ಸಿನಿ ಜೀವನ ಇನ್ನಷ್ಟು ಉತ್ತುಂಗಕ್ಕೆ ಏರಲಿ…ಸಾಮಾಜಿಕ ಕಳಕಳಿ ಹೀಗೆ ಮುಂದುವರೆಯಲಿ…ಎಂಬುದು `ದಿಕ್ಸೂಚಿ ನ್ಯೂಸ್’ ಆಶಯ.

Advertisement. Scroll to continue reading.

Click to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

ಕರಾವಳಿ

1 ಉಡುಪಿ : 14 ವರ್ಷದ ಬಾಲಕಿಗೆ ಲೈಂಗಿಕ ದೌರ್ಜನ್ಯ ಎಸಗಿರುವ ಪ್ರಕರಣಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧ ಪಟ್ಟಂತೆ ಆರೋಪಿ ತಂದೆ – ಮಗನನ್ನು ಬಂಧಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಬಳ್ಳಾರಿ ಮೂಲದ ಶಿವಶಂಕರ್(58) ಮತ್ತು ಆತನ ಮಗ ಸಚಿನ್(28)...

Uncategorized

1 ಉಡುಪಿ : ಜಿಲ್ಲೆಯ ಹಲವು ಶಾಲೆಗಳಲ್ಲಿ ಮತಗಟ್ಟೆಗಳು ಇದ್ದವು. ಮತದಾರರು ಮತ ಚಲಾಯಿಸಿದ್ದರು. ಆದರೆ, ಈ ಶಾಲೆಯ ಸೊಬಗ ಕಂಡು ಬೆರಗಾದವರೇ ಹೆಚ್ಚು. ಹೌದು, ಕರ್ನಾಟಕ ಪಬ್ಲಿಕ್ ಸ್ಕೂಲ್ ಹಿರಿಯಡಕದಲ್ಲಿ ಬೊಮ್ಮಾರಬೆಟ್ಟು...

Uncategorized

1 ಕೋಟ: ಕಳೆದ ವಾರ ಸಾಲಿಗ್ರಾಮ ದೇವಳದ ಅನ್ನದಾನಕ್ಕೆ ಭಿಕ್ಷಾಟನೆ ಮಾಡಿ ಸಂಗ್ರಹಿಸಿದ್ದ 1ಲಕ್ಷ ರೂ ನೀಡಿದ ಅಜ್ಜಿ ಮಂಗಳವಾರ ಶ್ರೀ ಗುರುನರಸಿಂಹನ ಸನ್ನಿಧಿಯಲ್ಲಿ ಪೊಳಲಿಯ ನಾಗೇಶ ಗುರುಸ್ವಾಮಿ ನೇತೃತ್ವದಲ್ಲಿ ಇರುಮುಡಿ ಕಟ್ಟಿ...

Uncategorized

1 ಬ್ರಹ್ಮಾವರ : ಉಡುಪಿ ಜಿಲ್ಲಾ ಪೊಲೀಸ್ ವರಿಷ್ಠಾಧಿಕಾರಿಗಳ ನಿರ್ದೇಶನದಂತೆ ಬ್ರಹ್ಮಾವರ ಪೊಲೀಸ್ ಠಾಣೆಗೆ ಕೋವಿಡ್ 19 ಲಾಕ್ ಡೌನ್ ಹಿನ್ನೆಲೆಯಲ್ಲಿ ಸಾರ್ವಜನಿಕರಿಗೆ ಟಾಸ್ಕ್ ಪೋರ್ಸ್ ಸದಸ್ಯರೊಂದಿಗೆ ಪೊಲೀಸ್ ವಾಹನದೊಂದಿಗೆ ನೆರವಿಗೆ ಸ್ಪಂದಿಸಲಿದ್ದೇವೆ.ಸಾರ್ವಜನಿಕರಿಗೆ...

error: Content is protected !!